RG-AP840-I Thiết bị phát sóng wifi RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 16,711,200 VNĐ
Giá Bán Hãng: 19,500,000 VNĐ
RUIJIE RG-AP840-I là một AP doanh nghiệp Wi-Fi 6 hiệu suất cao được thiết kế cho phần lớn các tình huống trong nhà. Với mô-đun IoT tích hợp, khách hàng doanh nghiệp có thể sẵn sàng cho việc mở rộng IoT trong tương lai để tăng hiệu quả hoạt động và trải nghiệm của khách hàng.
RG-AP820-L(V3) Access point wifi trong nhà RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 6,847,500 VNĐ
Giá Bán Hãng: 7,540,000 VNĐ
Ruijie RG-AP820-L (V3) là điểm truy cập không dây cấp thấp hiệu quả về chi phí với thiết kế băng tần kép, Wi-Fi 6. Nó không chỉ có sự đơn giản và linh hoạt cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, mà còn có các tính năng, chức năng và chất lượng hiệu suất để mở rộng quy mô triển khai mạng doanh nghiệp lớn.
RG-AP210-L Access point wifi trong nhà RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 2,399,760 VNĐ
Giá Bán Hãng: 3,100,000 VNĐ
RUIJIE RG-AP210-L là điểm truy cập không dây trong nhà được thiết kế dành cho doanh nghiệp nhỏ. Chuyên dụng ốp trần thích hợp cho các khách sạn, cửa hàng, văn phòng vừa và nhỏ. Băng tần 2.4Ghz. Hỗ trợ tối đa 128 user
RG-AP720-L Access point wifi trong nhà RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 5,148,000 VNĐ
Giá Bán Hãng: 5,780,000 VNĐ
RUIJIE RG-AP710 thiết bị Wifi chuyên lắp đặt trong nhà với mật độ cao như nhà hàng, quán ăn, hotel… Ngoài ra Wifi Ruijie RG-AP720-L còn được tích hợp sẵn các tính năng về WIFI marketing.Thiết bị Access point wifi trong nhà AP720-L lý tưởng cho nhiều tình huống khác nhau, chẳng hạn như các cơ sở quy mô lớn, chính phủ, dịch vụ tài chính và doanh nghiệp. AP cung cấp 5 cổng, bao gồm 2 cổng ăng ten RF bên trong, 1 cổng Ethernet (có khả năng PoE), 1 cổng Console và 1 cổng nguồn để cung cấp điện bên ngoài.
RG-AP730-L Bộ Phát Wifi 3 Băng Tần Ruijie
Giá Khuyến Mại: 10,639,200 VNĐ
Giá Bán Hãng: 11,670,000 VNĐ
Ruijie RG-AP730-L được thiết kế đặc biệt cho môi trường sử dụng Wi-Fi dày đặc như nhà hàng, phòng tiếp khách và phòng hội nghị, giảng đường sinh viên, v.v … Lên đến 768 khách hàng mỗi AP được hỗ trợ bởi RG-AP730- Khi số lượng thiết bị Wi-Fi tăng lên, mạng Wi-Fi sử dụng công nghệ Wi-Fi băng tần kép sẽ bị tắc nghẽn. Vì vậy, bằng cách thêm một băng tần bổ sung, Wi-Fi ba băng tần mang lại tốc độ nhanh hơn và kết nối đáng tin cậy hơn.
XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ
Giá Bán Hãng: 20,500,000 VNĐ
Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ
Giá Bán Hãng: 4,450,000 VNĐ
Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ
Giá Bán Hãng: 2,850,000 VNĐ
Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
Giá Bán Hãng: 2,860,000 VNĐ
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mại: 2,526,480 VNĐ
Giá Bán Hãng: 2,870,000 VNĐ
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mại: 2,719,200 VNĐ
Giá Bán Hãng: 2,350,000 VNĐ
Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ
Giá Bán Hãng: 2,850,000 VNĐ
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 4,646,400 VNĐ
Giá Bán Hãng: 5,320,000 VNĐ
Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 1,422,960 VNĐ
Giá Bán Hãng: 2,000,000 VNĐ
Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 1,277,760 VNĐ
Giá Bán Hãng: 1,850,000 VNĐ
Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
RG-E-120(GE) Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 696,960 VNĐ
Giá Bán Hãng: 1,200,000 VNĐ
Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE RG-E-120(GE) được thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt với các thiết bị wifi. Nguồn Poe dùng cho các Model WIFI RG-AP710, RG-AP130(L), RG-AP720-L, AP210-L, RG-AP630(CD).
RG-E-130(GE) Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 1,422,960 VNĐ
Giá Bán Hãng: 1,900,000 VNĐ
RG-E-130(GE) được thiết kế để cấp nguồn cho các thiết bị quản lý từ xa như điểm truy cập không dây, thiết bị chuyển mạch SOHO, điện thoại IP, webcam v..v..., tuân thủ chuẩn IEEE 802.3af, là bộ điều hợp PSE hỗ trợ các sản phẩm này với nguồn cấp PoE. RG-E-130(GE) hiện đại và tinh té, tiết kiệm chi phí đầu tư tối đa và thích hợp cho một loạt các thiết lập mạng như khuôn viên trường, doanh nghiệp, điểm truy cập công cộng, sân vận động thể thao, v.v.
RG-EW300 PRO Bộ Phát WiFi Ruijie
Giá Khuyến Mại: 422,500 VNĐ
Giá Bán Hãng: 680,000 VNĐ
RG-EW300 PRO là Bộ phát Smart Home WiFi Bộ định tuyến thông minh không dây 300M 11N.CPU lõi kép bốn luồng. Truy cập đồng thời khuyến nghị lên đến 16 thiết bị. Truy cập không dây: băng tần đơn 300Mbps. Truy cập có dây: 1 cổng WAN và 3 cổng LAN.
RG-EW1200 Router Wifi cho gia đình RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 1,029,500 VNĐ
Giá Bán Hãng: 16,000,000 VNĐ
RUIJIE RG-EW1200 là dòng sản phẩm Router Wifi cho gia đình chất lượng, chính hãng. RG-EW1200 một bộ định tuyến không dây băng tần kép 1200M, được thiết kế đặc biệt cho căn hộ, nhà ở tự xây dựng, cửa hàng bán lẻ nhỏ và các trường hợp khác.
RG-EW1200G Pro Bộ phát Smart Home WiFi RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 1,504,800 VNĐ
Giá Bán Hãng: 2,100,000 VNĐ
RUIJIE RG-EW1200G Pro là dòng sản phẩm Router Wifi cho gia đình chất lượng, chính hãng. Đây là bộ định tuyến không dây băng tần kép Gigabit được thiết kế cho tất cả các loại hình gia đình và các trường hợp SOHO khác.Hỗ trợ 2 băng tần (2x2.4G 400Mbps + 2x5G 867Mbps) 802.11a/b/g/n/ac/ac Wave2, MU-MIMO 1 cổng WAN 10/100/1000M, 3 cổng LAN 10/100/1000M (Auto MDI/MDIX)
RG-EW1800GX PRO Router Wifi 6 MESH RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 3,168,000 VNĐ
Giá Bán Hãng: 3,760,000 VNĐ
RUIJIE RG-EW1800GX PRO là dòng sản phẩm Router Wifi phù hợp sử dụng cho căn hộ, khách sạn, cửa hàng, cà phê, văn phòng vừa & nhỏ. Tốc độ lên đến 1800Mbps. Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz (2×2) và 5GHz (2×2) chuẩn 802.11a/b/g/n/ac/ax và DL/UL MU-MIMO.
RG-EW3200GX PRO Router Wifi 6 MESH RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 3,748,800 VNĐ
Giá Bán Hãng: 4,200,000 VNĐ
RUIJIE RG-EW3200GX PRO là dòng sản phẩm Router Wifi 6 băng tần kép Gigabit được thiết kế để sử dụng trong không gian phẳng rộng, biệt thự, cửa hàng nhỏ, SOHO và các trường hợp khác. Nó được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của các dịch vụ Wi-Fi thế hệ tiếp theo chất lượng cao. Ngoài ra, bộ định tuyến này được trang bị 4 bộ khuếch đại công suất độc lập để tăng cường cường độ tín hiệu. Các tín hiệu từ bộ định tuyến này có thể bao phủ một khoảng cách gấp đôi so với các tín hiệu từ bộ định tuyến trước.
RG-EG210G-P Smart Gateway 10 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 6,045,600 VNĐ
Giá Bán Hãng: 6,750,000 VNĐ
RG-EG210G-P là bộ định tuyến PoE hiệu suất cao được thiết kế cho các biệt thự và triển khai nhà thông minh quy mô lớn, doanh nghiệp nhỏ 10 cổng 10/100/1000M BASE-T (mặc định là 9 LAN và 1 cổng WAN) Hỗ trợ kết nối lên đến 4 cổng WAN (khi chuyển đổi cổng LAN 6,7,8 thành WAN) Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie Cloud
RG-EG210G-E Smart Gateway 10 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 8,104,800 VNĐ
Giá Bán Hãng: 8,600,000 VNĐ
RG-EG210G-E là bộ định tuyến có tính năng Cân bằng tải 4 WAN, Chịu tải đến 200 user đồng thời, tốc độ mạng tối đa 1Gbps, Quản lý từ xa qua Ruijie Cloud. Hỗ trợ kết nối lên đến 4 cổng WAN (khi chuyển đổi LAN7, LAN8, LAN6 thành WAN)
RG-EG105GW Thiết bị mạng wifi Ruijie
Giá Khuyến Mại: 4,804,800 VNĐ
Giá Bán Hãng: 5,300,000 VNĐ
RG-EG105GW là bộ định tuyến không dây cấp doanh nghiệp hiệu suất cao được thiết kế cho các văn phòng doanh nghiệp nhỏ, cửa hàng quy mô vừa và nhỏ
RG-EG105G-P Smart Gateway 5 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 4,065,600 VNĐ
Giá Bán Hãng: 5,300,000 VNĐ
RG-EG105G-P là bộ định tuyến không dây cấp doanh nghiệp hiệu suất cao được thiết kế cho các văn phòng doanh nghiệp nhỏ, cửa hàng quy mô vừa và nhỏ, ngành thực phẩm và đồ uống, v.v. Lớp vỏ kim loại được chải bằng nhôm không chỉ mang đến kết cấu tinh tế Đồng thời che chắn các nhiễu bên ngoài, từ đó nâng cao chất lượng truyền tín hiệu và độ ổn định của thiết bị.
RG-EG105G-P V2 Smart Gateway 5 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 4,065,600 VNĐ
Giá Bán Hãng: 5,300,000 VNĐ
RG-EG105G-P V2 là bộ định tuyến có tính năng Cân bằng tải 2 WAN, Chịu tải đến 100 user đồng thời, có 4 cổng LAN cấp PoE af/at, tốc độ mạng tối đa 600Mbps
Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 3,168,000 VNĐ
Giá Bán Hãng: 3,800,000 VNĐ
Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
Giá Bán Hãng: 4,360,000 VNĐ
Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 3,775,200 VNĐ
Giá Bán Hãng: 4,360,000 VNĐ
Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 3,141,600 VNĐ
Giá Bán Hãng: 3,650,000 VNĐ
Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
RG-EG105G V2 Smart Gateway 5 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 3,194,400 VNĐ
Giá Bán Hãng: 3,700,000 VNĐ
RG-EG105G V2 là bộ định tuyến có tính năng Cân bằng tải 2 WAN, Chịu tải đến 100 user đồng thời, tốc độ mạng tối đa 600Mbps, Quản lý từ xa qua Ruijie Cloud.
RG-EG105G Smart Gateway 5 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 3,141,600 VNĐ
Giá Bán Hãng: 3,750,000 VNĐ
RG-EG105G là bộ định tuyến không dây cấp doanh nghiệp hiệu suất cao được thiết kế cho các văn phòng doanh nghiệp nhỏ, cửa hàng quy mô vừa và nhỏ, ngành thực phẩm và đồ uống, v.v. Lớp vỏ kim loại được chải bằng nhôm không chỉ mang đến kết cấu tinh tế Đồng thời che chắn các nhiễu bên ngoài, từ đó nâng cao chất lượng truyền tín hiệu và độ ổn định của thiết bị.
RG-EST310 V2 Bộ phát Wifi ngoài trời RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 6,388,000 VNĐ
Giá Bán Hãng: 6,900,000 VNĐ
RG-EST310 V2 chính là cầu nối không dây 802.11ac để có thể giám sát các video backhaul. Hoặc truyền không dây từ xa trong những tình huống như cần trục tháp, nhà máy, hoặc thang máy… Hoạt động được ở tốc độ 5GHz, thiết bị cũng hỗ trợ hai luồng không gian và cung cấp được băng thông lên đến 867 Mbps.
RG-EST350 V2 Bộ phát Wifi ngoài trời RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 6,362,500 VNĐ
Giá Bán Hãng: 6,980,000 VNĐ
RG-EST350 V2 được thiết kế nhỏ đơn giản có thể lắp đặt dễ dàng ở trên tường và cột, cùng với khả năng hỗ trợ chống sét lên đến 4KV. Từ đó, bộ phát có thể chống lại được thời tiết cũng như những điều kiện không thuận lợi khác như sét. Thêm vào đó, bộ thu phát có hỗ trợ băng tần đến 5GHz chuẩn 802.11a/b/g/n/ac, 2x2 MIMO cùng với tốc độ lên đến 867Mbps giúp đường truyền mạng sử dụng ổn định mạnh mẽ. Bộ thu phát tích hợp được ăng ten phát sóng định hướng và hỗ trợ kết nối Point to Point với khoảng cách lên đến 5KM. Do đó, rất thích hợp để lắp đặt ở những khu vực ngoài trừi cần có đường truyền tín hiệu xa như đường phố, các khu vực không triển khai cáp...
RG-RAP6260(G) Bộ phát wifi Ruijie Reyee
Giá Khuyến Mại: 10,137,600 VNĐ
Giá Bán Hãng: 11,800,000 VNĐ
RG-RAP6260(G) được thiết kế đơn giản với chuẩn bảo vệ chống bụi và nước IP68 phù hợp lắp đặt ở ngoài trời. Bộ thiết bị phát wifi có khả năng chịu được điều kiện thời tiết khắc nghiệt, có thể hoạt động ở thời tiết cực lạnh và ẩm ướt. Bên cạnh đó, thiết bị còn hỗ trợ cấp nguồn 802.3at PoE với 2.4GHz và 5GHz cùng với công nghệ MIMO băng tần kép, cung cấp 574Mbps ở 2.4GHz và 1201Mbps ở 5GHz. Thiết bị hỗ trợ tối đa 512 người dùng do đó rất thích hợp để lắp đặt ở những nơi như bãi biển, bến cảng hay các khu mỏ...
RG-EAP602 Bộ phát Wifi ngoài trời RUIJIE
Giá Khuyến Mại: 6,943,200 VNĐ
Giá Bán Hãng: 7,200,000 VNĐ
RG-EAP602 được thiết kế đơn giản nhỏ gọn với tốc độ truy cập lên đến 1167Mbps giúp tốc độ mạng mạnh mẽ và ổn định. Bên cạnh đó, hỗ trợ băng tần kép đa hướng ngoài trời với công suất cao hỗ trợ 802.11b/g/n/ac được thiết kế dành riêng cho những khu vực như công viên, quảng trường, phố đi bộ... Với công nghệ MIMO dòng băng tần kép có thể cung cấp tốc độ 300Mbps ở 2.4GHz và 867Mbps ở 5GHz. Kết hợp cùng với ăng ten đa hướng được tích hợp sẵn nên cung cấp vùng phủ sóng tuyệt vời cho những người sử dụng.
RG-RAP1200(P) Thiết bị Wifi Ruijie
Giá Khuyến Mại: 4,620,000 VNĐ
Giá Bán Hãng: 49,500,000 VNĐ
RG-RAP1200(P) được thiết kế nhỏ gọn phù hợp với kích thước của ổ cắm chuẩn 86-type hiện nay. Bên cạnh đó, cục phát wifi được hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, có khả năng truy cập không dây với tốc độ cao 400Mbps ở 2.4GHz và 867Mbps ở 5GHz và tốc độ 1267Mbps trên mỗi AP. Thiết bị phát wifi thích hợp với những không gian như căn hộ, cửa hàng bán lẻ...ít bị nhiễu sóng không dây với phạm vi phủ sóng tối ưu trong các không gian nhà.
RG-RAP2200(E) Bộ phát Wifi Ruijie
Giá Khuyến Mại: 3,168,000 VNĐ
Giá Bán Hãng: 3,590,000 VNĐ
RUIJIE REYEE RG-RAP2200(E) là AP gắn trần hiệu suất cao cho các tình huống phủ sóng Wi-Fi diện tích lớn trong nhà. Tuân theo giao thức Wi-Fi 802.11a/b/g/n/ac Wave1/Wave2, RG-RAP2200 hỗ trợ công nghệ luồng kép MU-MIMO và cung cấp ăng-ten đa hướng tích hợp. Nó có thể hoạt động đồng thời ở 2.4GHz và 5GHz, cung cấp khả năng truy cập không dây tốc độ cao 400Mbps ở 2.4GHz, 867Mbps ở 5GHz và lên đến 1267Mbps trên mỗi AP
RG-RAP2200(F) Thiết bị mạng wifi Ruijie
Giá Khuyến Mại: 2,294,160 VNĐ
Giá Bán Hãng: 2,750,000 VNĐ
Thiết bị mạng wifi Ruijie RG-RAP2200(F) thiết kế màu trắng trang nhã, dễ dàng lắp đặt và sử dụng. Đây là AP gắn trần hiệu suất cao cho các tình huống phủ sóng Wi-Fi diện tích lớn trong nhà. Tuân theo giao thức Wi-Fi 802.11a/b/g/n/ac Wave1/ Wave2, RG-RAP2200(F) hỗ trợ công nghệ luồng kép MU-MIMO và cung cấp ăng-ten đa hướng tích hợp. Nó có thể hoạt động đồng thời ở 2.4GHz và 5GHz, cung cấp khả năng truy cập không dây tốc độ cao 400Mbps ở 2.4GHz, 867Mbps ở 5GHz và lên đến 1267Mbps trên mỗi AP.
THÔNG TIN THAM KHẢO LẮP CAMERA GIÁM SÁT TẠI AN THÀNH PHÁT
Hướng dẫn sử dụng máy chấm công Hikvision giúp bạn dễ dàng cài đặt hay quản lý dữ liệu chấm công của nhân viên trở nên dễ dàng hơn. An Thành Phát luôn cung cấp thiết bị máy chấm công Hikvision và hướng dẫn khách hàng tận tình.  8/8/2022 5:08:21 PM
Mua camera ở đâu uy tín là một trong những vấn đề được đề cập rất nhiều hiện nay từ phía người dùng. Tại TP.HCM, An Thành Phát là một trong những đơn vị cung cấp và lắp đặt camera uy tín hàng đầu với hơn 10 năm kinh nghiệm mang lại giải pháp an ninh hiệu quả cho khách hàng  8/6/2022 8:41:09 AM
Tư vấn lắp đặt và chọn camera gia đình tốt nhất phù hợp với nhu cầu của bạn. Công ty An Thành Phát chuyên phân phối camera giám sát gia đình giá rẻ chính hãng 100% với mức giá thành hợp lý. Nếu bạn chưa biết camera gia đình chọn loại nào thì có thể liên hệ qua số hotline 0938.112.399 để được tư vấn nhé!  8/5/2022 10:36:34 AM
Tư vấn mua camera giá rẻ chất lượng chính hãng 100% tốt nhất cho bạn, đảm bảo an ninh hiệu quả và phù hợp mọi nhu cầu quan sát. Bạn có thể liên hệ An Thành Phát thông qua hotline 0938.112.399 để được tư vấn loại camera giá rẻ phù hợp nhất.  8/3/2022 4:22:30 PM
Công ty phân phối và lắp đặt camera Kbvision chính hãng uy tín chất lượng 100% An Thành Phát với giá thành giảm sốc từ 35% giúp tiết kiệm chi phí và đảm bảo an ninh hiệu quả cho người dùng. Bao công lắp đặt tận nơi, chế độ bảo hành dài hạn.  8/2/2022 12:03:34 PM
Camera Dahua chính hãng 100% chất lượng cao được phân phối và lắp đặt bởi Công ty Camera An Thành Phát với giá khuyến mãi lên đến 30% khi lắp camera Dahua trọn bộ, bao công lắp tận nơi, tặng kèm dây điện hoặc tín hiệu, chế độ bảo hành thiết bị dài hạn lên đến 24 tháng.  8/1/2022 11:35:23 AM
Camera Hikvision chính hãng chất lượng 100%, hoạt động ổn định, Lắp camera hikvision chính hãng là giải pháp camera bền bỉ và đặc biệt có giá thành rẻ tiết kiệm lên đến 30% phù hợp với mọi điều kiện kinh tế. Liên hệ An Thành Phát qua số hotline 0938.112.399 để biết thêm chi tiết về ưu đãi khi lựa chọn camera Hikvison.  7/30/2022 11:03:23 AM
Camera giá rẻ chính hãng tốt nhất đến từ các thương hiệu nổi tiếng như Hikvision, Kbvision, Dahua, Vantech, ... chất lượng camera chính hãng cao cấp, hình ảnh sắc nét và nhiều tính năng vượt trội khác. Hãy liên hệ đến An Thành Phát để có được camera giá rẻ chính hãng với ưu đãi tốt nhất.  7/29/2022 8:29:43 AM
lắp camera 2 mắt giá rẻ trọn bộ chất lượng hình ảnh Full HD 1080P, giám sát từ xa qua internet trên điện thoại, máy tính một cách dễ dàng. An Thành Phát chuyên cung cấp camera 2 mắt với nhiều ưu đãi hấp dẫn, chế độ bảo hành dài hạn 12-24 tháng.  7/28/2022 2:49:42 PM
Lắp camera an ninh giá rẻ cực sốc chỉ từ 999.000 VNĐ, miễn phí thi công lắp đặt tận nơi, bảo hành 12-24 tháng cùng quà tặng đi kèm lắp đặt camera an ninh như thiết bị lưu trữ hình ảnh, tặng 10 mét dây điện hoặc dây tín hiệu, phụ kiện lắp đặt, ... Liên hệ hotline 0938.112.399 để được tư vấn lắp đặt chi tiết nhất.  7/20/2022 4:34:55 PM
Camera wifi xoay 360 giá rẻ chỉ từ 490.000 VNĐ giúp người dùng tiết kiệm chi phí và đạt được độ bảo vệ an ninh hiệu quả nhất, phù hợp với nhu cầu nhất. Tại An Thành Phát chuyên cung cấp sản phẩm camera wifi xoay 360 trong nhà và ngoài trời chất lượng với giá thành ưu đãi nhất cho khách hàng.  7/19/2022 4:37:20 PM
Giá lắp camera an ninh wifi chỉ từ 999.000 VNĐ trong đó bao công chi phí lắp đặt tận nơi, tặng kèm thẻ nhớ lưu trữ 32GB, tặng dây 10m tín hiệu hoặc dây mạng cho mỗi một chiếc camera, phụ kiện lắp đặt, ... Liên hệ hotline 0938 112 399 để được tư vấn lắp đặt camera an ninh wifi phù hợp nhất.  7/15/2022 12:17:14 PM
Bộ camera 4 mắt giá bao nhiêu? - Đến thời điểm hiện tại, một bộ camera 4 mắt giá rẻ chính hãng có giá thành khởi điểm từ 4.000.000 VNĐ trở lên tùy vào những thông số và chức năng mà bạn lựa chọn phù hợp với nhu cầu.  7/14/2022 10:03:41 AM
Lắp camera gia đình cần các vật tư thiết bị như đầu ghi hình, camera gia đình, nguồn camera, jack, dây điện, dây tín hiệu, nẹp điện, ruột gà và các phụ kiện lắp đặt khác. Ngoài ra để khỏi lo về vấn đề này hãy liên hệ với An Thành Phát để được tư vấn lắp đặt tận nơi, hiệu quả  7/6/2022 8:47:16 AM
Lắp Camera An Ninh Gia Đình chất lượng đến từ các thương hiệu nổi tiếng như Kbvision, Hikvision, Dahua, ... bao công lắp đặt trọn gói, bảo hành dài hạn giúp khách hàng yên tâm sử dụng. Camera An Ninh Gia Đình tại An Thành Phát luôn đảm bảo sự an toàn, ổn định và lắp đặt với chi phí tiết kiệm nhất.  4/2/2022 4:58:07 PM
Lắp camera 360 gia đình chính hãng giá rẻ, miễn phí nhân công lắp đặt, chế độ bảo hành dài hạn lên đến 24 tháng. An Thành Phát là nơi cung cấp dịch vụ lắp camera 360 gia đình uy tín, tư vấn giải pháp an ninh hiệu quả.  6/30/2022 10:58:12 AM
Giá lắp camera quan sát trên thị trường hiện nay chỉ từ 1.000.000 VNĐ. Điều này còn tùy thuộc vào chất lượng và các tính năng mà camera quan sát mang lại. Đối với An Thành Phát, khách hàng sẽ được cung cấp thiết bị với khuyến mãi giảm giá lên đến 30% khi lắp camera quan sát trọn bộ.  6/25/2022 4:47:06 PM
Lắp camera cho khách sạn có độ nét cao, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm, quản lý và giám sát khách sạn từ xa trên điện thoại, máy tính dễ dàng, hiệu quả. An Thành Phát chuyên cung cấp dịch vụ lắp camera cho khách sạn với giá thành hợp lý, bao công lắp đặt, bảo hành dài hạn cùng nhiều ưu đãi hấp dẫn.  6/24/2022 9:38:18 AM
Hướng dẫn gán đầu ghi NVR vào đầu ghi NVR bằng luồng RTSP, add tập trung đầu ghi các nơi về 1 địa điểm chính để quan sát 1 cách dễ dàng  6/23/2022 10:06:55 AM
Chi phí thi công lắp camera văn phòng giá rẻ với chiết khấu hợp lý. Đặc biệt tại An Thành Phát khi lắp camera văn phòng trọn bộ quý khách hàng sẽ được ưu đãi giá từ 20-30% giúp tiết kiệm chi phí hơn so với mua thiết bị nhỏ lẻ.  6/21/2022 10:55:21 AM